Tin đăng đã hết hạn.

1.1ha đất DN siêu hiếm tại đường 302, thị trấn Gia Khánh, Bình Xuyên, chỉ 4x tỷ đã nộp thuế 1 lần

Ngày đăng: 17/08/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cần chuyển nhượng lô đất doanh nghiệp siêu hiếm tại Đường 302, thị trấn Gia Khánh, Bình Xuyên, tỉnh Phú Thọ. - Diện tích: 1,1ha (11.000m). - Loại đất: Đất doanh nghiệp sản xuất phi nông nghiệp. - Vị trí: Mặt tiền đường tỉnh lộ lớn, khu vực dân cư đông đúc, kinh doanh sầm uất. - Pháp lý: Đã nộp thuế sử dụng đất một lần, sẵn sàng sang tên nhanh. - Tiềm năng: Phù hợp xây nhà xưởng, kho bãi, khu sản xuất hoặc đầu tư lâu dài. - Giá bán: Chỉ 4x tỷ, thương lượng trực tiếp. - Cơ hội sở hữu quỹ đất DN mặt tiền hiếm hoi tại trung tâm. Lh: 0983656695

Xem thêm

Liên hệ:

098 365 ****

Vị trí bản đồ

46 tỷ

11.000 m²
4,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. 302, Tt. Gia Khánh, H. Bình Xuyên, T. Vĩnh Phúc
BT

Bùi Thị Ngọc Tú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 1.1ha đất DN siêu hiếm tại đường 302, thị trấn Gia Khánh, Bình Xuyên, chỉ 4x tỷ đã nộp thuế 1 lần - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.