Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt đường 36 thị trấn Bá Hiến, Bình Xuyên, Vĩnh Phúc giá chỉ 8 tỷ

Ngày đăng: 01/04/2025

6
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán đất trục đường 36 đi Đại Lải, Bình Xuyên, Vĩnh Phúc.

- Diện tích: 730m2 (RSX)

- Mặt tiền 23m.

Trục đường 36 kinh doanh vô cùng sầm uất.

Cách hồ Đại Lải chỉ 800m.

Cách KCN Bá Thiện 1km

Giá 8 tỷ

Liên hệ: 098.991.6263

Xem thêm

Liên hệ:

098 991 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

8 tỷ

730 m²
10,96 triệu/m²
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt đường 36 thị trấn Bá Hiến, Bình Xuyên, Vĩnh Phúc giá chỉ 8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.