Tin đăng đã hết hạn.

Bán nền thổ cư Cần Thơ, hẻm Lê Hồng Phong, diện tích 95m2, đường 5m, giá 1,45 tỷ

Ngày đăng: 07/08/2025

6.5
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Kính mời quý vị đến chiêm ngưỡng mảnh đất thổ cư 100%, tọa lạc tại hẻm 3 đường Lê Hồng Phong, phường Trà An, quận Bình Thủy, thành phố Cần Thơ.

Diện tích đất là 5m x 19m 95m2, vuông vắn, nở hậu, rất phù hợp để xây dựng tổ ấm gia đình.

Đất đã có sổ hồng thổ cư, pháp lý minh bạch, sang tên nhanh chóng.

Được cấp phép xây dựng.

Đường rộng 5m.

Giá bán: 1.45 tỷ.

Quý khách có nhu cầu xin liên hệ số điện thoại 0797333965 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

079 733 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 19m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,45 tỷ

95 m²
15,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
P. Trà An, Q. Bình Thuỷ, Tp. Cần Thơ
CN

Cuc Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nền thổ cư Cần Thơ, hẻm Lê Hồng Phong, diện tích 95m2, đường 5m, giá 1,45 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.