Tin đăng đã hết hạn.

Nền đẹp giá mềm Bình Thủy, Cần Thơ - Hẻm ô tô, full thổ cư, sổ hồng riêng, xây ở ngay

Ngày đăng: 05/08/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Có ai đang tìm nền đẹp giá tốt ở Bình Thủy, Cần Thơ không nà? Nhanh tay chốt ngay nền siêu phẩm tại hẻm 115 Cách Mạng Tháng 8, An Thới.
Diện tích: 76m2, full thổ cư, tha hồ xây dựng tổ ấm mơ ước.
Hẻm ô tô 4m thông thoáng, không lo ngập úng, di chuyển cực dễ dàng.
Khu dân cư hiện hữu, an ninh tuyệt đối, hàng xóm thân thiện hết sẩy.
Vị trí đắc địa: gần chợ, trường học, bệnh viện, UBND phường, đi đâu cũng tiện.
Chỉ 4km đến trung tâm Ninh Kiều, vài phút là tới, quá đã.
Giá chỉ 1,72 tỷ, sổ hồng riêng trao tay, công chứng nhanh gọn lẹ.
Mua ở, đầu tư, cho thuê đều ngon lành cành đào.
Liên hệ ngay Phú Đỗ để xem đất trực tiếp: 0903797996 - 0919898965. Đừng bỏ lỡ cơ hội có 1-0-2 này nha.
Xem thêm

Liên hệ:

090 379 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,85m
Chiều sâu 15,67m
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định

Vị trí bản đồ

1,72 tỷ

76 m²
22,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
P. Bình Thủy, Q. Bình Thuỷ, Tp. Cần Thơ
VN

Villa Bảy Nốt Nhạc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nền đẹp giá mềm Bình Thủy, Cần Thơ - Hẻm ô tô, full thổ cư, sổ hồng riêng, xây ở ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.