Tin đăng đã hết hạn.

Bán nền thổ cư 264m2, đường Trần Quang Diệu, gần chợ Cầu Ván, Bình Thủy, Cần Thơ, giá 4.4 tỷ

Ngày đăng: 16/07/2025

7.5
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán nền rộng thích hợp xây trọ gần chợ Cầu Ván, đường Trần Quang Diệu, Bình Thủy, Cần Thơ, gần siêu thị Aeon Mall.
Diện tích: 10m x 26.4m 264m2.
Sổ hồng thổ cư 100%.
Lộ giới 4m, ô tô tới nền.
Hướng Đông Bắc.
Giá: 4.4 tỷ (thương lượng chính chủ).
Liên hệ Zalo 0932928967 để có giá tốt nhất.
Xem thêm

Liên hệ:

093 292 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 26,4m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

4,4 tỷ

264 m²
16,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Trần Quang Diệu, Q. Bình Thuỷ, Tp. Cần Thơ
TB

Tuấn Bđs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nền thổ cư 264m2, đường Trần Quang Diệu, gần chợ Cầu Ván, Bình Thủy, Cần Thơ, giá 4.4 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.