Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại hẻm đường Bùi Hữu Nghĩa, phường Long Tuyền, quận Bình Thủy, hẻm 4m, giá chỉ 890 triệu

Ngày đăng: 14/05/2025

7.2
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ tại Cần Thơ!
Bán đất thổ cư tuyệt đẹp, tọa lạc tại hẻm đường Bùi Hữu Nghĩa, phường Long Tuyền, quận Bình Thủy.
Vị trí đắc địa, nằm ngay góc giáp 2 mặt tiền đường rộng 4m, khu dân cư đông đúc, sầm uất, gần chợ Phó Thọ, giao thông thuận tiện.
Diện tích đất 4.4m x 10m 55m2, nở hậu 6.7m mang tài lộc đến cho gia chủ.
Đất thổ cư 100%, pháp lý rõ ràng, không quy hoạch.
Hướng Tây.
Giá chỉ 890 triệu.
Liên hệ ngay 0907149059 (Zalo Call) để sở hữu lô đất vàng này!
Xem thêm

Liên hệ:

090 714 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,4m
Chiều sâu 12,5m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

890 triệu

55 m²
16,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Bùi Hữu Nghĩa, P. Long Tuyền, Q. Bình Thuỷ, Tp. Cần Thơ
0

0907149059

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại hẻm đường Bùi Hữu Nghĩa, phường Long Tuyền, quận Bình Thủy, hẻm 4m, giá chỉ 890 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.