Tin đăng đã hết hạn.

Bán nền sổ đỏ khu Bình Thủy, Cần Thơ, diện tích 102,2m2, giá 2,05 tỷ

Ngày đăng: 16/04/2025

6.9
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Nền đất thổ cư, sẵn sổ hồng, tọa lạc tại vị trí đắc địa gần trung tâm hành chính và quảng trường quận Bình Thủy, thành phố Cần Thơ.

Khu đất sở hữu hướng Đông Nam mát mẻ, mang đến không khí trong lành và dễ chịu cho gia chủ. Với kích thước 4.5m x 22.7m, tổng diện tích 102.2m2, đây là cơ hội tuyệt vời để xây dựng tổ ấm an yên.

Vị trí lô đất tại khu đô thị Kita Airport City, đường Trần Nhật Duật, phường Bình Thủy. Từ đây, cư dân dễ dàng tiếp cận các cơ quan hành chính, khu vui chơi giải trí tại quảng trường, tận hưởng tiện ích liền kề.

Giá bán 2.05 tỷ (có thương lượng).

Liên hệ ngay Mr. Đỉnh qua số điện thoại 0984072779 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

098 407 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Chiều sâu 22,71m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,05 tỷ

102.2 m²
20,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Q. Bình Thuỷ, Tp. Cần Thơ

Mr Đỉnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nền sổ đỏ khu Bình Thủy, Cần Thơ, diện tích 102,2m2, giá 2,05 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.