Tin đăng đã hết hạn.

Bán nền biệt thự Thới An Đông, Bình Thủy, gần đường Nguyễn Viết Xuân, đầy đủ tiện ích xung quanh!

Ngày đăng: 14/04/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Bán nền đất thổ cư tuyệt đẹp, vị trí đắc địa tại phường Thới An Đông, quận Bình Thủy, cách đường Nguyễn Viết Xuân chỉ 100m.
Diện tích 6.65m x 36m, tổng diện tích 250m2, phù hợp xây dựng biệt thự.
Vị trí vô cùng thuận tiện với bán kính 500m là đầy đủ tiện ích trường cấp 1, cấp 2, chợ, Điện Máy Xanh, Bách Hóa Xanh. Tuyến đường đang làm bờ kè, hứa hẹn tiềm năng phát triển lớn.
Giá bán 1.1 tỷ (có thương lượng).
Đảm bảo không tranh chấp, không quy hoạch. Sổ đỏ trao tay, an tâm xây dựng tổ ấm.
Liên hệ ngay 0916244418 gặp Thảo để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu cơ hội đầu tư hấp dẫn này!.
Xem thêm

Liên hệ:

091 624 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,65m
Chiều sâu 36m

Vị trí bản đồ

1,1 tỷ

239.4 m²
4,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Viết Xuân, P. Thới An Đông, Q. Bình Thuỷ, Tp. Cần Thơ
HT

Huỳnh Bé Thảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nền biệt thự Thới An Đông, Bình Thủy, gần đường Nguyễn Viết Xuân, đầy đủ tiện ích xung quanh! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.