Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội sở hữu đất nền ngộp giá chỉ 1,85 tỷ bao thuế phí khu dân cư ngân thuận

Ngày đăng: 26/03/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Vị trí: Khu dân cư Ngân Thuận, khu vực tiềm năng với hạ tầng đồng bộ.
Diện tích: 4.5m x 25m Thổ cư 100%.
Giá bán: Chỉ 1,85 tỷ (ngộp), bao thuế phí Cơ hội tốt nhất hiện tại!

Tiện ích xung quanh: Gần chợ, trường học, siêu thị, khu dân cư hiện hữu, thích hợp an cư và đầu tư.
Pháp lý rõ ràng, sang tên công chứng ngay.
Đường rộng, ô tô ra vào thoải mái.

Ngoài ra giỏ hàng sang nhượng giá tốt đường 14m, 17,5m, 25m giá cực tốt tại dự án

Liên hệ ngay: 0398 677 995 để xem đất và chốt giá tốt nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

039 867 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m

Vị trí bản đồ

1,85 tỷ

112.5 m²
16,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
KITA Airport City (Stella Mega City), Q. Bình Thuỷ, Tp. Cần Thơ
BT

Bạch Thanh Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội sở hữu đất nền ngộp giá chỉ 1,85 tỷ bao thuế phí khu dân cư ngân thuận - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.