Tin đăng đã hết hạn.

Thanh lý 20 nền đất Khu vực Bình Thạnh, Nguyễn Xí - Giá 48,8M2 Giá: 4TỶ390 - SHR - Thiện chí em TL.

Ngày đăng: 03/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán lô đất đường Nguyễn Xí, Quận Bình Thạnh. Lô đất đường Nguyễn Xí, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP HCM. - Diện Tích Công Nhận: 48.8 m2, 4.05 x 12.11 m, vuông vức. - Đất phân lô vuông vức, GP xây dựng 1 trệt 1 lửng 2 lầu sân thượng. - Vị trí: 1 bước là ra mặt tiền Nguyễn Xí, Phạm Văn Đồng. - Tiện ích: Trong vòng bán kính 500m đầy đủ tiện ích, nhà gần hệ thống trường học từ mầm non đến đại học, gần siêu thị và 1 chuỗi các cửa hàng tiện ích, nhà hàng, quán ăn Giá: 4 tỷ 390 Liên hệ xem chính chủ 0909288193call/zalo)

Xem thêm

Liên hệ:

090 928 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

4,39 tỷ

49 m²
89,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Nguyễn Xí, P. 13, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
0

0909288193

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Thanh lý 20 nền đất Khu vực Bình Thạnh, Nguyễn Xí - Giá 48,8M2 Giá: 4TỶ390 - SHR - Thiện chí em TL. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.