Tin đăng đã hết hạn.

Tin Thật! Bán khuôn lớn ngay MT Nguyễn Hữu Cảnh_Bình Thạnh(16x55m-CN 850m2 )HĐT 220tr_77 tỷ_xây cao

Ngày đăng: 30/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Đi định cư chủ nhà cần bán gấp KHUÔN ĐẤT LỚN - TẶNG NHÀ ngay mặt tiền đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Q. Bình Thạnh. - Vị trí: Đối diện Landmark 81 sang trọng. - Diện tích: Ngang lớn: 16 x 55m CN 850m2 - Kết cấu: Nhà 2 tầng. - Đang có HĐT: 220tr/tháng- đang tự cho thuê - Bán Gấp: 77 Tỷ TL. (giá tốt nhất trong khu vực hiện tại) ~ 90tr/m2 - giá quá tốt - CTXD mới: 1 Hầm 7 - 14 Tầng - mật độ xây dựng cao. - Đường trước nhà rộng - 8m - Khuôn đất vuông vức, ko lỗi phong thuỷ, thích hợp xây dựng toà nhà Văn Phòng, CHDV,... - Khuôn lớn, xây dựng cao, đây là 1 sản phẩm vô cùng hiếm trong thời điểm hiện tại và giá cực kỳ tốt. - Lh chính chủ: 0938255067 Tuấn Anh - Cám ơn a chị đã xem tin !

Xem thêm

Liên hệ:

093 825 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

77 tỷ

850 m²
90,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
HA

Hoàng Tuấn Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tin Thật! Bán khuôn lớn ngay MT Nguyễn Hữu Cảnh_Bình Thạnh(16x55m-CN 850m2 )HĐT 220tr_77 tỷ_xây cao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.