Tin đăng đã hết hạn.

80 tỷ - khuôn đất lớn hiếm có còn sót lại lõi trung tâm Bình Thạnh - 618,9m2 MT Ung Văn Khiêm

Ngày đăng: 27/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán khuôn đất lớn MT Ung Văn Khiêm, Phường 25, Quận Bình Thạnh. - Vị trí: Trung tâm Bình Thạnh, mặt tiền Ung Văn Khiêm, ngay Nguyễn Gia Trí. Thuận tiện xây mới. - Diện tích: 7x65m. - Kết cấu: Nhà nát. - Công nhận: 618,9m2. - Giá bán: 80 tỷ thương lượng. Pháp lý: Sổ hồng riêng. - Liên hệ: 0902528902 xem nhà và hỗ trợ trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

090 252 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

80 tỷ

618.9 m²
129,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Ung Văn Khiêm, P. 25, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
PH

Phan Thị Hoan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 80 tỷ - khuôn đất lớn hiếm có còn sót lại lõi trung tâm Bình Thạnh - 618,9m2 MT Ung Văn Khiêm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.