Tin đăng đã hết hạn.

Cần Bán đất quận Bình Thạnh ,mặt tiền Đường PHạm Văn Đồng ,Giá tốt

Ngày đăng: 23/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán đất mặt tiền tại Phạm Văn Đồng, Quận Bình Thạnh Diện tích là 204,2m2 Lợi thế Vị trí: - Vị trí Đất là lô góc - Mặt tiền đường PHạm Văn Đồng, thuận tiện giao thông , đi lại , kinh doanh... Khu đất hiện đang cho thuê kinh doanh bãi xe Khu dân trí cao, an ninh, tiện ích bao quanh: Chợ, trường học, ngân hàng, trung tâm y tế. Phù hợp xây: - Nhà ở lâu dài. - Văn phòng công ty. - Căn hộ dịch vụ (CHDV). - Đầu tư giữ tài sản cực kỳ sinh lời. Giấy tờ đầy đủ, Sổ hồng riêng pháp lý sạch mua bán nhanh gọn Liên hệ xem đất theo số: 0937198988

Xem thêm

Liên hệ:

093 719 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Căn góc

Vị trí bản đồ

37 tỷ

204.2 m²
181,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Phạm Văn Đồng, P. 11, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
TX

Trần Thị Lệ Xuân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần Bán đất quận Bình Thạnh ,mặt tiền Đường PHạm Văn Đồng ,Giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.