Tin đăng đã hết hạn.

Đất vàng Bình Thạnh - Hẻm 6m, ô tô thông, diện tích khủng, giá mềm!

Ngày đăng: 12/08/2025

6.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Chào mừng quý nhà đầu tư đến với cơ hội sở hữu đất hiếm tại Bình Thạnh!
Diện tích: 122m2 (5.2m x 23m, nở hậu 7.2m) cực kỳ lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời.
Vị trí đắc địa: Nơ Trang Long, Phường 7, Bình Thạnh, thông Hoàng Hoa Thám, giáp Phan Đăng Lưu, gần Quận 1, Phú Nhuận, tiện ích đầy đủ.
Hẻm 6m ô tô thông thoáng, khu dân trí cao, yên tĩnh, đồng bộ cao tầng.
Hướng Tây Bắc.
Sổ sách pháp lý chuẩn chỉnh, công chứng ngay trong một nốt nhạc.
Giá chỉ 19 tỷ.
Liên hệ ngay 0906997448 / 0935997448 / 0965806070 để xem nhà miễn phí 24/7 và thương lượng giá tốt nhất với chủ nhà.
Xem thêm

Liên hệ:

090 699 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Trong năm
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định, Dân trí cao, Ô tô đỗ gần

Vị trí bản đồ

19 tỷ

122 m²
155,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Nơ Trang Long, P. 7, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
CL

Candy Le

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vàng Bình Thạnh - Hẻm 6m, ô tô thông, diện tích khủng, giá mềm! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.