Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất MT Nguyễn XÍ_Bình Thạnh ( DT: 20 x 47m CN 820m2 ) CTXD 2 hầm 10 tầng - giá 115 tỷ~140tr/m2

Ngày đăng: 05/08/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất mặt tiền khan hiếm Nguyễn Xí, Q. Bình Thạnh. - Hiện trạng: Đất trống _Vuông vức - Diện tích: 20 x 47m, CN: 811m2, thực tế: 930m2 (Khuôn đất đẹp vuông vức không lỗi phong thủy). - Hiện Trạng : Đất trống - Vị trí MT đường kinh doanh sầm uất và đông đúc, tiện xây tòa nhà VP, building, nhà hàng, khách sạn,... - Giá : Về 115 tỷ TL ~ 140Tr/m2 - tốt nhất tuyến đường - Khu vực xây dựng cao tầng - CTXD : 2 Hầm 10 Tầng - Vị trí: Tuyến đường thương mại, nối liền Nguyễn Xí, Phạm Văn Đồng, Ung Văn Khiêm. - Liên hệ làm việc chính chủ: 0938255067 Tuấn Anh - Cám ơn anh chị đã xem tin!

Xem thêm

Liên hệ:

093 825 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

115 tỷ

820 m²
140,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nơ Trang Long, P. 13, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
HA

Hoàng Tuấn Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất MT Nguyễn XÍ_Bình Thạnh ( DT: 20 x 47m CN 820m2 ) CTXD 2 hầm 10 tầng - giá 115 tỷ~140tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.