Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất khủng ngang 80m mặt tiền phạm văn đồng phép xây trên 20 tầng - lh 0949351891 mr toản

Ngày đăng: 02/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

TÀI SẢN GIÁ TRỊ ĐỂ DÀNH CHO CON ĐẦU TƯ MỘT LẦN, GIỮ ĐẤT CẢ ĐỜI Diện tích hiếm có: 80 x 52m vuông vức, thế đẹp, phong thủy tốt. Pháp lý chuẩn chỉnh: Sổ hồng riêng, cấp mới 2018. Phép xây dựng: Được cấp phép xây cao ốc văn phòng trên 20 tầng. Vị trí đắc địa: Mặt tiền Phạm Văn Đồng trục huyết mạch kết nối nhanh Quận 1, sân bay, Thủ Đức. Khu vực phát triển mạnh, dân cư đông, tiện ích đầy đủ. Giá trị khai thác: Xây cao ốc, khách sạn, căn hộ dịch vụ hoặc giữ đất làm tài sản cho con an toàn, bền vững, sinh lời dài hạn. Liên hệ chính chủ: 0949351891 Đất đẹp pháp lý rõ vị trí vàng cho tương lai con trẻ.

Xem thêm

Liên hệ:

094 935 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m

Vị trí bản đồ

270 tỷ

4.200 m²
64,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Phạm Văn Đồng, P. 13, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
QT

Quốc Toản

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất khủng ngang 80m mặt tiền phạm văn đồng phép xây trên 20 tầng - lh 0949351891 mr toản - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.