Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ! Bán đất 02 mặt tiền Bình Lợi

Ngày đăng: 12/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ! Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại 245 Đường Bình Lợi, Phường 13 (nay là phường Bình Lợi Trung), Bình Thạnh, Hồ Chí Minh. Với diện tích lên tới 765.5m2 và 02 mặt tiền ngang 10m, dài 39m, nở hậu chữ L 48m, mặt tiền sau lộ giới 12m, hiện hữu 6m, pháp lý đầy đủ. + Vị trí khu đất cách sông Sài Gòn 100m đối diện vạn phúc City. + Đất có mặt tiền rất thích hợp cho các hoạt động kinh doanh, Khu vực có nhiều tiện ích xung quanh như trạm y tế, bệnh viện, siêu thị và công viên, trường học.

Xem thêm

Liên hệ:

097 239 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

93,39 tỷ

765.5 m²
122 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Bình Lợi, P. 13, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
AP

A Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ! Bán đất 02 mặt tiền Bình Lợi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.