Tin đăng đã hết hạn.

Lô góc 2 mặt tiền rạch xuyên tâm, đường 12m, ngang khủng 10x20m, siêu hiếm, ngay Emart, xây cao

Ngày đăng: 10/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán gấp lô góc 2 mặt tiền Rạch Xuyên Tâm, phường Bình Lợi Trung (P13) Quận Bình Thạnh. - Diện tích 10x20m, công nhận 170m2. - Xây dựng mới hầm 4 lầu. - Vị trí: Mặt tiền Rạch Xuyên Tâm (đang triển khai từ Sông Sài Gòn đi vào). - Gần ngay Emart Phan Văn Trị, Đại học Văn Lang. - Đường trước nhà 12m, không lộ giới, lề 2 bên. - Khu vực khan hiếm sản phẩm, không sản phẩm so sánh. - Khu vực đa tiện ích không thiếu gì, nhà hàng, Siêu thị... - Giá bán 22 tỷ còn thương lượng. - Liên hệ Tuấn Tú 0931693579 Làm việc chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 169 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

22 tỷ

170 m²
129,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Đặng Thùy Trâm, P. 13, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Công Tú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô góc 2 mặt tiền rạch xuyên tâm, đường 12m, ngang khủng 10x20m, siêu hiếm, ngay Emart, xây cao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.