Tin đăng đã hết hạn.

Bán khuôn đất vip góc 2 mặt tiền 13x40m, 505m2 Điện Biên Phủ, P25, Bình Thạnh CTXD 3 hầm 11 tầng

Ngày đăng: 10/07/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán khuôn đất vip góc 2 mặt tiền 13x40m, 505m2 Điện Biên Phủ, P25, Bình Thạnh CTXD 3 hầm 11 tầng. Diện Tích: 13x40m công nhận 505m2 (vuông vức không lộ giới). Khu vực xây cao thích hợp xây nhà building khách sạn nhà hàng spa cao cấp. Giá: 199 tỷ. Giá tốt nhất khu vực ko còn căn so sánh. Đã có giấy phép khu vực được xây cao 3 hầm 11 tầng. LH: 0906335886 nguyễn long hỗ trợ thông tin pháp lý và làm việc chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 633 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m

Vị trí bản đồ

199 tỷ

505 m²
394,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Điện Biên Phủ, P. 25, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
NL

Nguyễn Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán khuôn đất vip góc 2 mặt tiền 13x40m, 505m2 Điện Biên Phủ, P25, Bình Thạnh CTXD 3 hầm 11 tầng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.