Tin đăng đã hết hạn.

6580m2 mặt tiền Nơ Trang Long, mặt tiền 35m giá 450 tỷ. Quy hoạch xây chung cư cao tầng

Ngày đăng: 17/03/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Pháp lý công ty, minh bạch sẵn sàng giao dịch.
Phù hợp xây chung cư cao tầng 22 - 25 tầng.
DT 6580m2.

Xem thêm

Liên hệ:

090 800 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 35m

Vị trí bản đồ

450 tỷ

6.580 m²
68,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
0

0908000577

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 6580m2 mặt tiền Nơ Trang Long, mặt tiền 35m giá 450 tỷ. Quy hoạch xây chung cư cao tầng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.