Tin đăng đã hết hạn.

ĐẤT MẶT TIỀN TỈNH LỘ 910- 1096m2 CÓ NHÀ & KIOT SẴN-Giá 3.2ty bao hết LH : 0779772606 gặp chính chủ

Ngày đăng: 02/10/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- ĐẤT MẶT TIỀN TỈNH LỘ 910 CÓ NHÀ & KIOT SẴN - Diện tích: 20m 40m (thổ cư sẵn 300m) - Mua đất tặng ngay nhà cấp 4 kiên cố gồm: 1 phòng khách, 3 phòng ngủ 1 bếp, 2 toilet chung + 1 toilet riêng trong phòng - Kiến trúc chắc chắn, dọn vào ở ngay Trên đất có kiot 5m 5m sẵn thuận tiện kinh doanh - Xung quanh nhà trồng mít đỏ Indo đang cho trái - Có thể tách thành 3 nền (ngang 6m 5m 9m) nếu muốn - Vị trí vàng: - Cách Công an Mỹ Thuận 200m - Cách Trường THCS Thành Trung 200m - Cách Chợ Trà Mách 300m - Giá bán: 3 tỷ 200 triệu - Thích hợp vừa ở, vừa kinh doanh, vừa đầu tư sinh lời. - Liên hệ : 0779772606 Ms Thuỳ #đất_vĩnh_long #đất_nền_giá_rẻ #đất_thổ_cư_giá_rẻ #đất_sổ_sẵn #đất_hỗ_trợ_ngân_hàng

Xem thêm

Liên hệ:

077 977 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

3,2 tỷ

1.096 m²
2,92 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết ĐẤT MẶT TIỀN TỈNH LỘ 910- 1096m2 CÓ NHÀ & KIOT SẴN-Giá 3.2ty bao hết LH : 0779772606 gặp chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.