Tin đăng đã hết hạn.

Nền Mỹ Thuận, Vĩnh Long an cư lạc nghiệp

Ngày đăng: 11/08/2025

6.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Vén màn cơ hội sở hữu nền đất tại xã Mỹ Thuận (trước là xã Thành Trung, huyện Bình Tân), tỉnh Vĩnh Long, nơi an cư lạc nghiệp đang vẫy gọi.
Diện tích mỗi nền:
- 5m x 25m, đất thổ cư, giá 439 triệu.
- 9m x 25m, đất thổ cư, giá 639 triệu.
Tuyến đường điện nước đầy đủ, dân cư hiện hữu, sẵn sàng chào đón những chủ nhân mới.
Liên hệ Hồng Trinh qua số điện thoại hoặc Zalo 0977060910 để biết thêm chi tiết và sở hữu ngay nền đất mơ ước.
Xem thêm

Liên hệ:

097 706 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 25m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

439 triệu

125 m²
3,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
H. Bình Tân, T. Vĩnh Long
PH

Phú Hưng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nền Mỹ Thuận, Vĩnh Long an cư lạc nghiệp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.