Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền 35 ao đôi - đường 10m - 1300m2 - thích hợp xây biệt thự , kho xưởng cho thuê

Ngày đăng: 16/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

ĐẤT MẶT TIỀN HẺM 35 AO ĐÔI THÔNG QUA 840/147 HƯƠNG LỘ 2 Dt: 38mx36m Tổng 1325,4m2 ( 240m2 Thổ cư). Đã san lấp hoàn thiện và trải đường đá xong thích hợp làm biệt thự sân vườn nghỉ dưỡng , công ty ,kho ,xưởng cho thuê. 28 tỷ còn thương lượng 0901278939 Hoàng Anh (01)

Xem thêm

Liên hệ:

090 127 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

28 tỷ

1.326 m²
21,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Ao Đôi, P. Bình Trị Đông, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
VA

Vũ Hoàng Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền 35 ao đôi - đường 10m - 1300m2 - thích hợp xây biệt thự , kho xưởng cho thuê - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.