Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 440m2 tại Nguyễn Quý Yêm, An Lạc, Bình Tân, HCM, giá 65 tỷ VND

Ngày đăng: 31/08/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu lô đất diện tích 440m2 tại đường Nguyễn Quý Yêm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh. Với giá 65 tỷ VND, đây là cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng để phát triển kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. - Điểm nổi bật: + Mặt tiền rộng 12m, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh. + Đường vào rộng 12m, thuận tiện cho việc di chuyển và vận chuyển hàng hóa. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. - Tiện ích xung quanh: + Gần bệnh viện Triều An, bệnh viện Quốc tế City, bệnh viện Hỗ trợ sinh sản & Nam học Sài Gòn. + Các siêu thị Bách Hóa Xanh ở 162 An Dương Vương và 164 Bùi Tư Toàn. + Công viên Vành Đai Phường 10 và công viên Chung cư Lý Chiêu Hoàng tạo không gian sống xanh. + Gần trường mầm non Rạng Đông 11A và Trường THCS Bình Tân, thuận lợi cho gia đình có trẻ nhỏ. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội này. Thuỳ Linh 0907226944

Xem thêm

Liên hệ:

090 722 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

65 tỷ

440 m²
147,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Quý Yêm, P. An Lạc, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
TL

Thuỳ Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 440m2 tại Nguyễn Quý Yêm, An Lạc, Bình Tân, HCM, giá 65 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.