Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp đất mặt tiền đường nguyễn văn cự, phường tân tạo a, bình tân - vị trí đẹp, diện tích khủng

Ngày đăng: 26/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

BÁN GẤP ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN CỰ, PHƯỜNG TÂN TẠO A, BÌNH TÂN - VỊ TRÍ ĐẸP, DIỆN TÍCH KHỦNG Vị trí: Mặt tiền đường Nguyễn Văn Cự, đường trước nhà rộng 12m, xe tải tránh nhau thoải mái. Khu vực dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ, thuận tiện kết nối nhiều tuyến đường lớn. Diện tích: 15m x 54m - Tổng diện tích 810m², vuông vức, 100% thổ cư Pháp lý rõ ràng : Sổ hồng riêng, sang tên nhanh. Giá bán: 37.9 tỷ (có thương lượng với ai có thiện chí) Tiềm năng sử dụng: Mở kho, xưởng, showroom, văn phòng, biệt thự sân vườn Mua đầu tư dài hạn cực kỳ sinh lời đất khu vực này đang hiếm, giá trị tăng mạnh từng năm! Liên hệ ngay: 0941898118Quốc Cường) để được hỗ trợ xem đất và thương lượng chính chủ!

Xem thêm

Liên hệ:

094 189 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

37,9 tỷ

810 m²
46,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Cự, P. Tân Tạo A, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
C

Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp đất mặt tiền đường nguyễn văn cự, phường tân tạo a, bình tân - vị trí đẹp, diện tích khủng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.