Tin đăng đã hết hạn.

Chưa đến 35tr/m2 bán lô đất HXH Đường Tây Lân - BTDA - Bình Tân

Ngày đăng: 13/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chưa đến 35tr/m2 bán lô đất HXH Đường Tây Lân - BTDA - Bình Tân. - Diện tích: 8x44m. TDT: 583m2 (nở hậu 16m). - Hiện trạng đất trống. Thích hợp là kho bãi. - Hẻm trước nhà 6m ra vào thoải mái. Vị trí cách 3 căn ra MT đường Tây Lân. - Giá bán: 20 tỷ thương lượng (34tr/m2). - Liên Hệ: 0935289628 gặp em Việt tìm nhà theo mọi tài chính của khách hàng. - Cam kết hình ảnh và thông tin đúng 100% sự thật.

Xem thêm

Liên hệ:

093 528 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

20 tỷ

583 m²
34,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Tây Lân, P. Bình Trị Đông A, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
0

0935289628

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chưa đến 35tr/m2 bán lô đất HXH Đường Tây Lân - BTDA - Bình Tân - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.