Tin đăng đã hết hạn.

Đất 10x30 hẻm 6m đường số 1 - Bình Long phường BHHA Q.Bình Tân

Ngày đăng: 03/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất đường số 1 - Bình Long phường BHHA Q. Bình Tân. DT: 10 x 30 2 sổ riêng. Hẻm 6m thông. Thích hợp xây CHDV, biệt thự... Giá: 15.4 tỷ. Bán lẽ: 7.7 tỷ / lô.

Xem thêm

Liên hệ:

090 346 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

15,4 tỷ

300 m²
51,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. 1, P. Bình Hưng Hòa, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
T

Tân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất 10x30 hẻm 6m đường số 1 - Bình Long phường BHHA Q.Bình Tân - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.