Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại đường Tên Lửa, Bình Trị Đông B, 9.3m x 15.5m, S= 226m2 chỉ 15,8 tỷ

Ngày đăng: 05/04/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chủ cần tiền nên bán gấp lô đất đẹp tại hẻm đường Tên Lửa, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, TP. HCM. Diện tích lên tới 226m2, giá chỉ 15,8 tỷ VND.

- Điểm đặc biệt:
+ Mặt tiền rộng 9,3m, phù hợp cho việc kinh doanh CHDV hoặc xây dựng nhà ở, Biệt thự.
+ Đường vào 4m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào.
+ Pháp lý đầy đủ, Sổ hồng riêng sẵn sàng giao dịch.

Khu vực xung quanh:
- Bệnh viện: Bệnh viện Quốc tế Minh Anh, Bệnh viện Quốc tế City 1Km.
- Công viên: Công viên 1/6, Công viên Phú Lâm, Công viên Xanh 2Km.
- Aeon Mall Bình tân chỉ 1Km.
- Siêu thị: Siêu thị Bách hóa Xanh 131 Chiến Lược, Siêu thị Bách hóa Xanh 601 Tên Lửa, Siêu thị Đồng giá Daiso Japan ngay sát bên.
- Trường học: Trường Trung cấp Quang Trung, Trường Tiểu học An Lạc 3, Trường Mầm non Hương Sen trong bán kính chỉ 500m.
- Lô đất nằm ngay khu vực sầm uất bậc nhất Quận Bình Tân.

Liên hệ để biết thêm chi tiết: Ngọc Pho - 0937534886.

Xem thêm

Liên hệ:

093 753 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,3m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

15,8 tỷ

226 m²
69,91 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại đường Tên Lửa, Bình Trị Đông B, 9.3m x 15.5m, S= 226m2 chỉ 15,8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.