Bán lô đất mặt biển lệ thủy- quảng ngãi chỉ 11tr/m2

Ngày đăng: 22/05/2026

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Lô đất mặt biển Lệ Thủy tại xã Bình Trị, huyện Bình Sơn, Quảng Ngãi Diện tích 337m2 trong đó có 200m2 thổ cư Mặt tiền bám biển rộng 16m Giá 3.8 tỷ ---------------- Biển Lệ Thủy vừa có sông vừa có gành vừa có núi ăn ra sát biển tạo nên một khung cảnh kỳ vĩ, nên thơ như một Lý Sơn thu nhỏ. Là nơi được nhiều du khách địa phương cũng như các nơi ghé đến mỗi dịp cuối tuần, lễ tết Biển Lệ Thủy nằm trong khu kinh tế Dung Quất thu hút nhiều kỹ sư, chuyên gia từ khắp nơi đổ về sinh sống và làm việc đây là nguồn khách dồi dào để khai thác du lịch Giá đất còn rẻ và rẻ nhất trong huyện Bình Sơn Liên hệ em: 0906327103 để được hỗ trợ miễn phí 24/24

Xem thêm

Liên hệ:

090 632 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m

Vị trí bản đồ

3,8 tỷ

337 m²
11,28 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất mặt biển lệ thủy- quảng ngãi chỉ 11tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.