Tin đăng đã hết hạn.

Bán gần 600mv đất mặt biển An Cường (sổ 440m2), 27 mét ngang MB, ngay DA SunGroup, giá 4.8 tỷ TLCC

Ngày đăng: 16/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Đất mặt biển an cường 4 mặt tiền sát khu kinh tế dung quất đang mở rộng. Diện tích công nhận: 440m2, thực tế ~600m2. 4 mặt tiền vuông vức, tách tối đa 4 sổ. Gần khu kinh tế Dung Quất mở rộng & Sun Group khảo sát. Khu vực không bị quy hoạch, quỹ đất hiếm. Giá bao nét 4.8xx triệu, thương lượng chính chủ0909040359 Em Kiệm Hỗ trợ thông tin 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

090 904 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 31,6m

Vị trí bản đồ

4,8 tỷ

440 m²
10,91 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gần 600mv đất mặt biển An Cường (sổ 440m2), 27 mét ngang MB, ngay DA SunGroup, giá 4.8 tỷ TLCC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.