Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nền đẹp gần chợ mặt tiền kinh doanh Mekong City, Vĩnh Long

Ngày đăng: 17/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Vị trí nền: Ngay cạnh sau trụ sở Công ty Hoàng Quân Mekong, đường trục chính D6 - nền B5 - 09 (Đường Lạc Hồng), cách cổng chợ vài bước chân. Pháp lý: Diện tích 95m2, thổ cư 100%, sổ hồng đã sang tên chính chủ. Đã có sẵn móng và đà kiềng tiêu chuẩn 1 trệt 2 lầu. Giá bán: 1 tỷ 350 (Thương lượng). Vị trí đẹp, gần chợ trung tâm 11.300m² kinh doanh tốt, xây nhà/căn hộ dịch vụ cho thuê đều tuyệt. Gần Bách Hóa Xanh, công viên ven sông, sân thể thao, trường mầm non, cụm KCN Bình Minh với hơn 10.000 công nhân & chuyên gia. Khu dân cư đã hiện hữu, sầm uất đầu tư hay an cư đều xứng đáng từng đồng!

Xem thêm

Liên hệ:

093 985 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

1,35 tỷ

95 m²
14,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Mekong City, X. Mỹ Hòa, Tx. Bình Minh, T. Vĩnh Long
0

0939854319

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nền đẹp gần chợ mặt tiền kinh doanh Mekong City, Vĩnh Long - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.