Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt phố, TX Bình Long, Bình Phước, mặt tiền Thủ khoa Huân, diện tích 186,9m2(8x23,42)

Ngày đăng: 04/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Trung tâm thị xã Bình Long, Bình Phước, mặt phố, tiện ích đầy đủ chợ, trường học, ngân hàng, trung tâm thương mại Vị trí đắc địa gần các trục giao thông chính quốc lộ 13 Sổ đỏ sẵn chờ sang tên. Liên hệ số 0902280616 để xem giấy tờ và đất.

Xem thêm

Liên hệ:

090 228 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

3 tỷ

186.9 m²
16,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Thủ Khoa Huân, P. An Lộc, Tx. Bình Long, T. Bình Phước
ĐN

Đức Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt phố, TX Bình Long, Bình Phước, mặt tiền Thủ khoa Huân, diện tích 186,9m2(8x23,42) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.