Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền Bến Tre, mặt tiền Quốc lộ 57B, thổ cư rộng rãi, giá chỉ 2 tỷ

Ngày đăng: 17/07/2025

6.7
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Đất nền mặt tiền đường Quốc lộ 57B, vị trí đắc địa tại xã Thới Lai, huyện Bình Đại, tỉnh Bến Tre (nay là xã Châu Hưng, tỉnh Vĩnh Long).
Diện tích rộng rãi 7m x 40m, với 150m2 đất thổ cư.
Đất cao hơn mặt lộ, không lo ngập úng.
Giá chỉ 2 tỷ đồng cho toàn bộ thửa đất.
Liên hệ ngay 0869250660 để xem đất và chốt kèo kẻo lỡ!
Xem thêm

Liên hệ:

086 925 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Chiều sâu 40m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

2 tỷ

280 m²
7,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 57B, X. Thới Lai, H. Bình Đại, T. Bến Tre
PN

Phượng Nhung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền Bến Tre, mặt tiền Quốc lộ 57B, thổ cư rộng rãi, giá chỉ 2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.