Tin đăng đã hết hạn.

Kẹt Vốn ra gấp đất giá 440tr 120m2, đường huyện 187, Ngay UBND xã Phú Thuận, Bình Đại , Bến Tre

Ngày đăng: 22/06/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí khu vực KCN Phú Thuận, nằm trên Đ. HL178, X. Phú Thuận, BÌnh Đại, Bến Tre, DT 100m² full thổ, có sổ hồng riêng. Vị trí tiện ích xung quanh đầy đủ: Gần UBND Xã Phú Thuận, công viên KCN Phú Thuận, chợ Phú Thuận,.. - Dân Cư đông, thân thiện - Đường rộng rãi, xe ô tô đi được, Thuận tiện cho việc đi lại. - Diện tích 120m2 full thổ, SHR. -Hỗ trợ xin GPXD - Giá 440 triệu ra gấp trong tháng - Bên em có nhận Kí Gửi - Mua Bán đất có sổ.' Liên hệ 0345002332 để gặp Thanh Hạo trao đổi tư vấn.

Xem thêm

Liên hệ:

034 500 ****

Vị trí bản đồ

440 triệu

120 m²
3,67 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Kẹt Vốn ra gấp đất giá 440tr 120m2, đường huyện 187, Ngay UBND xã Phú Thuận, Bình Đại , Bến Tre - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.