Tin đăng đã hết hạn.

Chủ cần tiền gấp ra ngộp lô đất ngay chợ Bình Đại, Thị Trấn Bình Đại giá 350 triệu / 227m2 thổ cư

Ngày đăng: 18/06/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Lô đất nằm trên đường Lê Hoàng Chiếu, Thị Trấn Bình Đại, Huyện Bình Đại, Bến Tre. + Giá 350 triệu + Diện tích 227m2 (100 thổ). + Pháp lý sổ hồng riêng. Đường 6m nhựa còn mở rộng tối đa 12m. Đất cách QL57B chưa đến 300m. Gần chợ, bệnh viện, trường học, ủy ban. Gọi ngay em Toàn xem đất 0359012879

Xem thêm

Liên hệ:

035 901 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

350 triệu

227 m²
1,54 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ cần tiền gấp ra ngộp lô đất ngay chợ Bình Đại, Thị Trấn Bình Đại giá 350 triệu / 227m2 thổ cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.