Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Xã Bình Lợi, Bình Chánh, TP. HCM, 41 tỷ, 6857.5 m2

Ngày đăng: 29/09/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Đất diện tích 6857.5m2 tại Xã Bình Lợi, Bình Chánh, TP. HCM, giá chỉ 41 tỷ. Hai mặt tiền, tổng rộng 167m, đường vào 6m, cực kỳ thuận tiện cho việc kinh doanh hoặc xây dựng. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. Chỗ này hợp cho ai muốn đầu tư lâu dài hoặc xây dựng dự án lớn. Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Đã làm hàng rào xung quanh đất. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Siêu thị Bách Hóa Xanh gần đó, thuận tiện mua sắm. - Gần KCN Hải Sơn mở rộng. - Tiềm năng cực lớn. Liên hệ chốt chỉnh chủ 1 nốt nhạc qua sđt 0919913379

Xem thêm

Liên hệ:

091 991 ****

Vị trí bản đồ

41 tỷ

6.858 m²
5,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Bình Lợi, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
HL

Henry Luong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Xã Bình Lợi, Bình Chánh, TP. HCM, 41 tỷ, 6857.5 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.