Tin đăng đã hết hạn.

Đất nền biệt thự dự án Đại Phúc Green Villas, 75 triệu/m2, 10x29,3m (293 m2)

Ngày đăng: 28/09/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền biệt thự dự án Đại Phúc Green Villas tại Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, TP. HCM đang chờ chủ mới. Với diện tích 293m2, giá chỉ 75 triệu/m2, đây là cơ hội không thể bỏ qua cho những ai muốn xây dựng không gian sống riêng hoặc đầu tư sinh lời. + Mặt tiền rộng 10m, cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây nhà ở. + Đường vào rộng 20m, dễ dàng tiếp cận bằng xe hơi, đảm bảo sự tiện lợi cho gia đình. Địa điểm xung quanh: + Bệnh viện phục hồi chức năng - điều trị bệnh nghề nghiệp TP. HCM. + Siêu thị Bách Hóa Xanh. + Công viên Tạ Quang Bửu. + Trường mầm non Trung Sơn. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết 0919777238 Anh Phong.

Xem thêm

Liên hệ:

091 977 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

21,98 tỷ

293 m²
75,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu dân cư Đại Phúc Green Villas, Đ. Phạm Hùng, X. Bình Hưng, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
AP

Anh Phong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nền biệt thự dự án Đại Phúc Green Villas, 75 triệu/m2, 10x29,3m (293 m2) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.