Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 11.300m² mặt tiền Trần Đại Nghĩa, Tân Kiên, Bình Chánh - Giá 220 tỷ (2.500m² thổ cư ).

Ngày đăng: 20/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán đất 11.300m² (30m x 220m) mặt tiền Trần Đại Nghĩa, Tân Kiên, Bình Chánh , Giá 220 tỷ Siêu phẩm đất diện tích khủng giá chỉ chưa tới 20 triệu/m² Diện tích: 11.300m² (30m x 220m), trong đó có 2.500m² thổ cư. Gồm 4 căn mặt tiền đã lên thổ cư, dãy 150 phòng trọ với thu nhập ổn định ~ 150 triệu/tháng. Khu dân cư đông đúc, tiềm năng tăng giá mạnh, thích hợp: Phân lô, tách thửa dự án. Xây dựng nhà xưởng, kho bãi, trung tâm thương mại, dịch vụ. Giữ đất dòng tiền cho thuê ổn định. Vị trí vàng: Mặt tiền đường Trần Đại Nghĩa, giáp Bình Tân. Gần cao tốc, Bệnh viện Nhi Đồng, chợ và các khu dân cư hiện hữu. Tuyến đường kinh doanh sầm uất, giao thương nhộn nhịp. Pháp lý rõ ràng: Sổ hồng riêng, chính chủ lâu năm, chưa qua đầu tư. Công chứng sang tên ngay. Giá bán: 220 tỷ (chỉ ~19,5 triệu/m² quá rẻ cho khu vực). Liên hệ: 0936905636 để xem đất và thương lượng.

Xem thêm

Liên hệ:

093 690 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

220 tỷ

11.300 m²
19,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Trần Đại Nghĩa, X. Tân Kiên, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
NX

Nguyễn Thị Xuân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 11.300m² mặt tiền Trần Đại Nghĩa, Tân Kiên, Bình Chánh - Giá 220 tỷ (2.500m² thổ cư ). - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.