Tin đăng đã hết hạn.

Trục chính Khu 6 Đại Phúc hướng đông nam giá rẻ . Chỉ nhỉnh 7 tỷ

Ngày đăng: 13/09/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Trục chính Khu 6 Đại Phúc hướng Đông Nam giá nhỉnh 7 tỷ xíu xíu . 76.5m2 mặt 4.5m Đường 3 oto tránh . Giá rẻ hơn những lô cùng dãy 300-400tr Cam kết cả Đại Phúc không có lô nào rẻ hơn. 0977592666

Xem thêm

Liên hệ:

097 759 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m

Vị trí bản đồ

7,3 tỷ

76.5 m²
95,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đại Phúc Town, Đ. Phạm Hùng, X. Bình Hưng, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
VT

Vũ Huy Thiếm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Trục chính Khu 6 Đại Phúc hướng đông nam giá rẻ . Chỉ nhỉnh 7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.