Tin đăng đã hết hạn.

Bán 227m2 đất Ngang 9m dài 25m đường nhựa 12m giá 600 triệu - Sổ Hồng Riêng

Ngày đăng: 11/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chủ ngộp cần bán gấp 227m2 đất mặt tiền đường nhựa 12m Ngang 9m dài 25m full thổ cư ngay Chợ Hưng Long Giá 600 triệu - Sổ Hồng Riêng Cách Nguyễn Văn Linh Chỉ 1km Về Bình Điền chỉ 2km Sổ Hồng Riêng mua công chứng ngay

Xem thêm

Liên hệ:

092 473 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

600 triệu

227 m²
2,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Đoàn Nguyễn Tuấn, X. Hưng Long, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
KA

Kim An

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 227m2 đất Ngang 9m dài 25m đường nhựa 12m giá 600 triệu - Sổ Hồng Riêng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.