Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất 1446m2 tại Võ Văn Vân, Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, 15 tỷ VND siêu hot chính chủ

Ngày đăng: 10/09/2025

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất khu dân cư xây dựng mới tại Võ Văn Vân, Xã Vĩnh Lộc B Bình Chánh, Hồ Chí Minh với diện tích rộng 1446m2. - Đất vuông vức mặt tiền rộng 28m - Đường vào rộng 10m, đã trãi nhựa có cống thoát nước, dễ dàng cho ô tô di chuyển. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. - Giá bán: 15 tỷ VND. Ưu điểm: - Địa điểm lý tưởng cho các dự án đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. - Mặt tiền rộng giúp tăng giá trị bất động sản. Đia điểm tiện ích xung quanh: - Siêu thị Bách Hóa Xanh gần đó. - Công viên Hồ Trái Tim - Phường Bình Tân. - Trường mầm non - TH - THCS - THPT Trí Tuệ Việt. - Trạm y tế xã Vĩnh Lộc A. Liên hệ A Tùng 0909881545

Xem thêm

Liên hệ:

090 988 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 28m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

15 tỷ

1.446 m²
10,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Võ Văn Vân, X. Vĩnh Lộc B, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
t

tung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất 1446m2 tại Võ Văn Vân, Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, 15 tỷ VND siêu hot chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.