Tin đăng đã hết hạn.

Đất đẹp Tân Kiên 81.5m² - Gần chợ, trường học, bệnh viện, xây nhà ở liền - Chỉ 1 tỷ 7

Ngày đăng: 29/08/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất chính chủ Tân Kiên, Bình Chánh - Đất nằm ngay trung tâm xã Tân Kiên, dân cư đông đúc, đi quận 5, quận 6 hay Bình Tân chỉ 1520 phút. Khu vực an ninh, tiện ích đầy đủ quanh nhà. -Thông tin lô đất: Diện tích: 81.5m², đất vuông vức, cao ráo. Đường trước nhà bê tông rộng, xe hơi ra vào thoải mái. Có sổ hồng riêng, sang tên công chứng ngay, xây dựng tự do. - Tiện ích xung quanh: Chợ, Bách Hóa Xanh, siêu thị, trường học, trạm y tế, UBND xã chỉ vài bước chân. Gần bệnh viện Bình Chánh, ngân hàng, cửa hàng tiện lợi. Thuận lợi cho ai muốn ở lâu dài, kinh doanh nhỏ, cho thuê trọ hoặc giữ đất đầu tư. - Giá bán: 1 tỷ 7 (có thương lượng cho khách thiện chí). Liên hệ: 0383844326Thanh Ngân) gọi ngay để đi xem đất thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

038 384 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

1,7 tỷ

81 m²
20,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Tân Kiên Residence, X. Tân Kiên, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
KL

Kim ngan Le

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất đẹp Tân Kiên 81.5m² - Gần chợ, trường học, bệnh viện, xây nhà ở liền - Chỉ 1 tỷ 7 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.