Tin đăng đã hết hạn.

Gặp ngay chủ: Gần 8.000m2 mặt tiền 20m Quách Điêu, Vĩnh Lộc A, Bình Chánh. Đã lên thổ cư 1600m2

Ngày đăng: 01/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Tài sản đầu tư quy mô lớn, cực hiếm hiện tại, tiềm năng phát triển trong tương lai. Diện tích: 7.940 m², 5 sổ liền kề, dễ tách thửa hoặc làm dự án. Vị trí: Bình Chánh. Đã lên thổ cư 1600m2, nằm trong khu vực đang phát triển dân cư nhiều nhà xưởng mọc lên, sát khu dân cư hiện hữu. Có mặt tiền đường lớn 20m. Giá: 88 tỷ, thương lượng nhanh cho khách thiện chí. (Khoảng giá phổ biến bán đất tại quận Bình Chánh: 20 - 39 triệu/m2). Đang cho thuê.

Xem thêm

Liên hệ:

093 868 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

88 tỷ

7.940 m²
11,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Quách Điêu, X. Vĩnh Lộc A, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
0

0938686058

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gặp ngay chủ: Gần 8.000m2 mặt tiền 20m Quách Điêu, Vĩnh Lộc A, Bình Chánh. Đã lên thổ cư 1600m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.