Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp lô góc 2MT 1.493m2 full thổ cư đường nhựa xã Hưng Long

Ngày đăng: 26/08/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất thổ cư góc hai mặt tiền đường nhựa gần trường học xã Hưng Long, Bình Chánh. Diện tích: 1493 m2 có 1.226,3 m2 thổ cư. Chủ còn nợ thuế sếp ạ. Khu vực quy hoạch dân cư hiện hữu, vị trí quá đẹp cực kỳ tiềm năng. Giá: 16 tỷ thương lượng. Nhận ký gửi nhà đất Bình Chánh. LH Minh Thanh 0909036285

Xem thêm

Liên hệ:

090 903 ****

Vị trí bản đồ

16 tỷ

1.493 m²
10,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. 7 Cá 8 Luông, X. Hưng Long, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
DT

Dr Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp lô góc 2MT 1.493m2 full thổ cư đường nhựa xã Hưng Long - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.