Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền lô góc 2 MT đường Số 10 ngay khu dân cư Phong Phú 5, đối diện bến xe quận 8

Ngày đăng: 21/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán 3 lô đất liền kề nhau. Có 1 lô góc 2 mặt tiền và 2 lô thường. Mặt tiền đường Số 10 ngay khu dân cư Phong Phú 5 đối diện bến xe quận 8. DT 24.5x19,5m. Vị trí đẹp view sông mát mẻ, gần trường học quốc tế, sát công viên. Cách bến xe quận 8 khoảng 1km. Sổ hồng riêng. Giá 40 tỷ. LH 0919121839

Xem thêm

Liên hệ:

091 912 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

40 tỷ

477.75 m²
83,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Số 10, X. Phong Phú, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
ml

minh lý

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền lô góc 2 MT đường Số 10 ngay khu dân cư Phong Phú 5, đối diện bến xe quận 8 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.