Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp lô Đất KDC 6B T30 Xã Bình Hưng

Ngày đăng: 30/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Bán gấp lô Đất KDC 6B T30 Xã Bình Hưng, Tp.HCM - DT: 12.7 X 27 - Được phép xây 4 tầng. - Thích hợp để ở, xây văn phòng, khách sạn... - Gần trường học, đối diện công viên, view sông.

Xem thêm

Liên hệ:

077 405 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 22m

Vị trí bản đồ

11,2 tỷ

125.3 m²
89,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu dân cư 6B Intresco Bình Chánh, X. Bình Chánh, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
TN

Tinh Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp lô Đất KDC 6B T30 Xã Bình Hưng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.