Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán đất xây nhà đường trước đất 6m, gần chợ, trường học_ 1,52 tỷ- 126 m2 - 0707406083

Ngày đăng: 22/07/2025

4.1
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Dì em có lô đất cần bán gấp do kẹt tiền xoay sở nợ nần. Đất đang nằm ở mặt tiền đường Nguyễn Cửu Phú gần chợ Tân Bửu. DT 5,5x23 (126 m2) GIÁ 1,520 TỶ có bớt cho khách thiện chí. LH trực tiếp xem đất 0707406083

Xem thêm

Liên hệ:

070 740 ****

Vị trí bản đồ

1,52 tỷ

126 m²
12,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu dân cư Gia Phú, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
ÁN

Ánh Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán đất xây nhà đường trước đất 6m, gần chợ, trường học_ 1,52 tỷ- 126 m2 - 0707406083 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.