Tin đăng đã hết hạn.

Tôi chính chủ cần bán 720m2 thổ cư, mặt tiền 19.7m QL50 (Văn Tiến Dũng). 51tr/m2. LH: 0907705498

Ngày đăng: 11/07/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Tôi chính chủ cần bán đất mặt tiền QL50 (Văn Tiến Dũng) gần đường Song Hành, Bình Chánh. Diện tích: 19.7x40m thổ cư 720m2. Đã tách ra làm 3 sổ liền kề: Bán từng nền giá như sau: Nền 5,9x40m giá: 11.5 tỷ (Thửa 539). Nền 6,3x40m giá: 12.2 tỷ. (Thửa 540). Nền 7,5x40m giá: 13.5 tỷ. (Thửa 541). Đã trừ lộ dưới mở rộng đường QL. 50. Bán hết 3 nền giá: 36.9 tỷ (TL trực tiếp). LH xem đất trực tiếp: 0907705498 A Sang. Sổ IB gởi liền.

Xem thêm

Liên hệ:

090 770 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 60m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tôi chính chủ cần bán 720m2 thổ cư, mặt tiền 19.7m QL50 (Văn Tiến Dũng). 51tr/m2. LH: 0907705498 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.