Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp đất nền New Đà Nẵng giá 1.6x tỷ 112m2, Đường An Dương Vương

Ngày đăng: 07/05/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án The Riveria Hội An đang chờ sổ, tọa lạc tại Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam. Diện tích 112m2, mặt tiền 7,5m, ngõ trước 10,5m, rất thích hợp để xây dựng nhà phố hoặc biệt thự ven sông.

Giá chỉ 14,8 triệu VND, phù hợp cho những ai muốn đầu tư vào một khu vực phát triển mạnh. Không chỉ có vị trí đắc địa, mà còn có phong thủy tốt với hướng cửa chính Đông Nam. Khu vực này còn có tiện ích xung quanh như trường học, nhà trẻ, trung tâm thương mại và công viên trung tâm.

Chi tiết dự án:
- Vị trí: Phía Bắc Thành phố Hội An, gần Phố cổ Hội An, trục đường chính An Dương Vương, Điện Biên Phủ, Trần Thủ Độ.
- Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần đầu tư nông nghiệp Sài Gòn Thành Đạt.
- Tiện ích: Trường học, nhà trẻ, trung tâm thương mại, công viên trung tâm 1200m, 8 công viên chủ đề, chợ Lai Nghi, trung tâm vui chơi 3D Hàn Quốc.
- Thiết kế: Tổng diện tích 106ha, đất nền nhà phố và biệt thự ven sông, diện tích sản phẩm từ 100m2-500m2, vỉa hè 3m-6m, trục đường rộng 16,5m-17,5m.

Cách sân bay Đà Nẵng 20 phút, phố đi bộ Hội An 5 phút, bãi tắm Hà My, An Bàng 7 phút. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai muốn đầu tư vào bất động sản tại khu vực phát triển này.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem đất qua số điện thoại 0788328903 hoặc liên hệ với Nguyễn Thị Thu Hằng.

Xem thêm

Liên hệ:

078 832 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m

Vị trí bản đồ

1,66 tỷ

112 m²
14,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Căn hộ The Mansion, Đ. Nguyễn Văn Linh, X. Phong Phú, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Nguyễn Thu Hằng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp đất nền New Đà Nẵng giá 1.6x tỷ 112m2, Đường An Dương Vương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.