Tin đăng đã hết hạn.

Cực phẩm đất biệt thự mt khu ven sông, 203m2 ngang khủng 10m, đường 10m, cách cc opal garden 100m

Ngày đăng: 22/04/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT LÔ ĐẤT BIỆT THỰ KHU VEN SÔNG - P. HIỆP BÌNH CHÁNH - 203M2

Bán lô đất biệt thự Hiệp Bình Chánh. Mặt tiền trước đất đường rộng 10m.
*Tiện ích xung quanh đầy đủ
*Khu dân cư đông đúc
*Cách chung cư Opal Garden tầm 100m, nhà hàng Bên Sông tầm 200m
*Diện tích công nhận: 203m2 (10x20m)
Giá: 15.3 tỷ (TL)

Call/Zalo: 0898 239 112 gặp Tuyền hỗ trợ xem trực tiếp vị trí.
#694

Xem thêm

Liên hệ:

089 823 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

15,3 tỷ

203 m²
75,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu dân cư An Nhiên Bình Chánh, X. Vĩnh Lộc B, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
MT

Mẫn Tuyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cực phẩm đất biệt thự mt khu ven sông, 203m2 ngang khủng 10m, đường 10m, cách cc opal garden 100m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.